|
คู่มือการใช้ | รายชื่อสมาชิก | ปฏิทิน | ค้นหา | กระทู้ใหม่วันนี้ | ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว |
|
คำสั่งเพิ่มเติม | ค้นหาในหัวข้อนี้ | เรียบเรียงคำตอบ |
#11
|
||||
|
||||
![]() ไม่มั่นใจในคำตอบนะ แต่ขอลองตอบว่าที่พี่ๆกินอยู่น่าจะเป็น...
ข้าวเปิ๊บ หรือไม่ก็ข้าวพัน ข้าวเปิ๊บราคาน่าจะอยู่ที่ประมาณ ชามละ7-15บาท ครับ ขึ้นอยู่ว่าจะใส่อะไรบ้าง ส่วนข้าวพันชุดละ10บาท หาข้อมูลเจอแค่นี้แหละครับ รู้แค่ว่าน่ากินอย่างเดียว 5 5 + :emo_toon07: |
คำสั่งเพิ่มเติม | ค้นหาในหัวข้อนี้ |
เรียบเรียงคำตอบ | |
|
|