ไม่มั่นใจในคำตอบนะ แต่ขอลองตอบว่าที่พี่ๆกินอยู่น่าจะเป็น...
ข้าวเปิ๊บ หรือไม่ก็ข้าวพัน ข้าวเปิ๊บราคาน่าจะอยู่ที่ประมาณ
ชามละ7-15บาท ครับ ขึ้นอยู่ว่าจะใส่อะไรบ้าง
ส่วนข้าวพันชุดละ10บาท
หาข้อมูลเจอแค่นี้แหละครับ รู้แค่ว่าน่ากินอย่างเดียว 5 5 +
:emo_toon07:
|